คณะวิทยาการสารสนเทศ มหาวิทยาลัยมหาสารคาม ขอแสดงความยินดีกับ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โอฬาริก สุรินต๊ะ สังกัดภาควิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง รองศาสตราจารย์ สาขาวิชา เทคโนโลยีสารสนเทศ อนุสาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ ตั้งแต่วันที่ 25 เมษายน 2566 เป็นต้นไป ตามคำสั่งมหาวิทยาลัยมหาสารคามที่ 662/2567 ลงวันที่ 8 มีนาคม 2567
![](https://it.msu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/แสดงความยินดี-รศ.โอฬาริก-สุรินต๊ะ.jpg)